5fc4fb2a24b6adfbe3736be6 Wanene mu - Sichuan Injet New Energy Co., Ltd

WANENE INJET SABON KARFI?

Sichuan Injet New Energy Co., Ltd, wani kamfani ne na Sichuan Injet Electric Co., LTD., wanda ya dogara da shekaru 27 na ƙwarewar ci gaban Injet da ƙungiyar fasaha mai ƙarfi.Muna mai da hankali kan masana'anta, haɓakawa da ƙira na samfuran EVSE sun haɗa da EV caji tari/tasha.Muna da haƙƙin ƙira sama da 50, kuma mun ƙirƙira, haɓakawa da ƙera AC EV caja Swift Sonic Cube Nexus Blazer Vision jerin, DC EV caja Ampax, wanda ya dace da ma'aunin cajin EV daban-daban kamar Energy Star, UL, CE, GB/T kuma sun cika buƙatun wutar lantarki daban-daban na kayan cajin EV.Ba wai kawai ana siyar da samfuranmu a China ba, har ma ana fitar da su zuwa Amurka, Burtaniya, Jamus, Faransa, Italiya, Serbia, Poland, Rasha, Indiya, Ostiraliya da sauran ƙasashe da yankuna.

A lokaci guda, mun kafa ƙungiyar bincike da haɓaka ƙwararru, fasaha, tallace-tallace da ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace.Za mu iya samar da keɓaɓɓen kayan aikin caji na EV don abokan ciniki na duniya, OEM da ODM suna samuwa.Ƙungiyarmu tana da sha'awar bincike da ƙididdiga don saduwa da sadaukarwar abokin ciniki da inganta ƙwarewar abokin ciniki a kowane aiki.

Domin ya cika da hangen nesa na kamfanin na "zama wani ɓangare na inganta ci gaban da tsabta makamashi kayayyakin more rayuwa da kuma nasara-nasara tare da abokan ciniki', mu har yanzu hadin gwiwa tare da jami'o'i da kuma cibiyoyin bincike, za mu kara gudanar da wani fasaha bidi'a da samfurin ingantawa, yin. samfurori mafi sauƙi kuma masu amfani.

 

INJET Sabon Makamashi wani nau'in "EVSE" (Kayan Kayayyakin Kayan Kayan Wutar Lantarki) na Sichuan Injet New Energy Co., Ltd. wanda ya sadaukar da kai ga kirkire-kirkire, inganci, da aminci a fagen masana'antar makamashi.Tare da ci gaba da ƙoƙarin ƙwararrun ƙwararrun R&D da Sales & Serviceungiyar Sabis, INJET New Energy ya riga ya iya kera kowane nau'in tashoshin caji na EV da samar da abokan ciniki tare da cikakkiyar maganin caji.OEM&ODM ko taimakon aikace-aikacen injiniya kuma ana samunsu.

ME YASA ZABE MU?

Amintaccen Tsarin Kula da Inganci

Sashin software ya ƙunshi allon kewayawa, tsarin sarrafawa, da mai sarrafawa.Waɗannan sassa uku suna da hanyoyin samar da su na musamman, waɗanda dole ne a bi su don tabbatar da cikakkiyar yarda da buƙatun ƙira.

Duk software da hardware za a iya ganowa da bin diddigin lamba tare da lambar serial, kwanan watan bayarwa, rikodin gwaji, rikodin buƙatun abu, rikodin gwajin ɗanyen abu da rikodin siyan albarkatun ƙasa.Duk abin da muke yi shi ne don tabbatar da inganci don biyan bukatun abokan cinikinmu.

Yayin masana'antu da samarwa na yau da kullun, duk tsarin yana daidai da Tsarin Tabbatar da Ingancin ISO 9001.

An kera abubuwan haɗin gwiwar mu a 22000tarurrukan da ba kura ba.Kowace hanya tana tare da mafi girman ma'auni don tabbatar da ingancin samfurin.Abubuwan lantarki za a adana su a cikin ma'ajin da ke da ɗanshi akai-akai.Za a yi fentin duk allon da'irar don su zama ƙwaƙƙwaran ɗanshi, da ƙura, mai hana addu'ar gishiri, da kuma tsayayya.

INJET Sabon shuka Babban Tsare Tsare-tsaren Renderings1-V1.0.0

Keɓaɓɓen manajan tallace-tallace, mai sarrafa samarwa don samar da sabis na dawo da kira da sabis na gano inganci.
Me yasa zabar mu880 (1)
Samar da sabis na horo na fasaha ciki har da horo na aiki da horo na kulawa
1.Cibiyoyin R&D biyu dake Chengdu da Deyang
Me yasa zabar mu929 (1)
微信图片_20200830122646

Mai zaman kansaR&D

Muna da ƙwararrun ƙungiyoyin R&D masu ƙarfi masu haɓaka haɓakawa.An riga an yi amfani da haƙƙin ƙira 51, kuma adadin yana ci gaba da girma.

ikon mallakarmu1

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Aiko mana da sakon ku: